Máy làm mát di động Nakami AC 8000 Lưu lượng 8000 m3/h
Máy làm mát di động Nakami AC 8000 máy làm mát cao cấp dùng cho phòng khách lớn, nhà hàng, sảnh, showrom
![]() | Mã sản phẩm | : DV 1180 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 8000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 50-70 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 14,200,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành phòng khách, showrom, nhà hàng, cà phê
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Chất liệu nhựa composite cao cấp độ bền 8-10 năm
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay và từ xa
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: AC 8000 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Điều khiển từ xa |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 8.000 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 2 hướng | 2 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor - Motor Power | 200 W |
| Dòng điện - Electric current | 2.2 |
| Loại quạt - hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 4-6 L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 100 L |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 850x465x1400 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát - Application area | 50-70 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 60 dB |
| Khối lượng - Weight | 35 Kg |
Hình ảnh thực tế
Máy làm mát di động Nakami AC 8000 Lưu lượng 8000 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
18:23
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
18:23
Rating:



