Máy làm mát di động Nakami DV 11120 Lưu lượng 12000 m3/h
Máy làm mát di động Nakami DV 1180 máy làm mát cao cấp dùng cho phòng khách lớn, nhà hàng, sảnh, showrom
![]() | Mã sản phẩm | : DV 11120 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 12000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 60-80 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 14,190,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành phòng khách, showrom, nhà hàng, cà phê
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay và từ xa
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: DV-11120 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Điều khiển từ xa |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 12.000 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 4 hướng | 4 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor - Motor Power | 250 W |
| Dòng điện - Electric Curent (A) | 1.7 |
| Loại quạt - hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 4-6L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 70L |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 900x620x1380 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát - Application area | 60-80 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 68 dB |
| Khối lượng - Weight | 50 Kg |
Hình ảnh thực tế
Máy làm mát di động Nakami DV 11120 Lưu lượng 12000 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
21:31
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
21:31
Rating:






