Máy làm mát di động Nakami DV 1160 lưu lượng 6000 m3/h
Máy làm mát di động Nakami DV 1160 là sản phẩm máy làm mát dùng cho phòng khách, sảnh nhà hàng, khách sạn, showroom trưng bày, siêu thị mini
![]() | Mã sản phẩm | : DV 1160 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 6000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 35-40 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 9,900,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành cho không gian phòng khách, bếp ăn, phòng ngủ gia đình.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: DV-1160 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn – Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Điều khiển từ xa |
| Lưu lượng gió – Air flow rate | 6,000 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 4 hướng | 4 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor – Motor Power | 150 W |
| Dòng điện -Electric current | 1.3 A |
| Loại quạt – hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ – Water consumption | 4-6 L/H |
| Thể tích bình chứa nước – Water tank capacity | 60 L |
| Kích thước máy – Overroll (WxDxH) | 820x480x1350 mm |
| Chất liệu vỏ – Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát – Application area | 35-40 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn – Noise | < 60 dB |
| Khối lượng – Weight | 30 Kg |
Hình ảnh thực tế
|
|
|
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát di động Nakami DV 1160 lưu lượng 6000 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
00:02
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
00:02
Rating:






