Máy làm mát nhà xưởng Nakami DV 3018TX- Thổi xuống
Máy làm mát nhà xưởng Nakami DV 3018 TX là máy làm mát dòng cao cấp của Nakami với nhiều ưu điểm so với máy làm mát thông thường
![]() | Mã sản phẩm | : DV 3018TX |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Hướng gió | : Thổi xuống | |
| Lưu lượng | : 18.000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 100-120 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 14,700,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10%. Bảo hành 2 năm cho quạt và 1 năm cho toàn bộ sản phẩm | ||
- Chất liệu nhựa cao cấp, chống tia UV, chống mưa nắng tăng tuổi thọ.
- Mô tơ đúc nguyên khối tăng tuổi thọ cho động cơ
- Công động cơ quạt 1.5 kW cao hơn máy thông thường (1.1 kW) giúp máy làm mát DV 3218 hoạt động mạnh mẽ hơn. Cột áp quạt 200-200 Pa giúp không khí thổi đi xa hơn.
- Tấm màng giấy (cooling pad) 5090 có độ dày lớn hơn, tăng diện tích bay hơi nước làm mát lên 30% so với máy làm mát sử dụng tấm cooling pad thông thường.
- Làm mát hoàn toàn tự nhiên nên có thể tiết kiệm điện đến 90% so với khi sử dụng điều hòa.
- Không khí được làm mát đưa vào không gian là không khí tươi và sạch 100% ( Fresh Air) giúp cải thiện môi trường thông thoáng và sạch sẽ.
- Máy làm mát Nakami tạo ra áo suất dương trong nhà xưởng ngăn bụi có thể xâm nhập vào bên trong xưởng.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: DV-3218TX | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump ( Tùy chọn ) | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller (Tùy chọn ) | LCD (Tùy chọn) |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 18.000 m³/h |
| Tấm màng giấy- Cooling Pad | Cooling pad màu vàng 5090 |
| Công suất motor - Motor Power | 1.5 K W ( 1 tốc độ, 3 pha ) |
| Dòng điện - Electric curent | 3.7 A |
| Loại quạt - hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 8-12L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 25 Lít |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 1100x1100x950 mm |
| Kích thước miệng thổi ( Air Outlet) | 670x670 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát - Application area | 100-120 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 70 dB |
| Khối lượng - Weight | 60 Kg ( Trọng lượng chưa thấm nước) |
Hình ảnh thực tế
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát nhà xưởng Nakami DV 3018TX- Thổi xuống
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
20:37
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
20:37
Rating:






