Máy làm mát nhà xưởng Nakami DV 3118 TL
Máy làm mát nhà xưởng Nakami DV 3118 TL là máy làm mát dòng thông dụng dùng cho nhà xưởng
![]() | Mã sản phẩm | : DV 3118TL |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Hướng gió | : Thổi lên | |
| Lưu lượng | : 18.000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 100-120 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 13,200,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10%. Bảo hành 2 năm cho quạt và 1 năm cho toàn bộ sản phẩm | ||
- Chất liệu nhựa cao cấp, chống tia UV, chống mưa nắng tăng tuổi thọ.
- Mô tơ đúc nguyên khối tăng tuổi thọ cho động cơ
- Công động cơ quạt 1.5 kW vỏ đúc nguyên khối
- Tấm màng giấy (cooling pad) 5090 có độ dày lớn hơn, tăng diện tích bay hơi nước làm mát lên 30% so với máy làm mát sử dụng tấm cooling pad thông thường.
- Làm mát hoàn toàn tự nhiên nên có thể tiết kiệm điện đến 90% so với khi sử dụng điều hòa.
- Không khí được làm mát đưa vào không gian là không khí tươi và sạch 100% ( Fresh Air) giúp cải thiện môi trường thông thoáng và sạch sẽ.
- Máy làm mát Nakami tạo ra áo suất dương trong nhà xưởng ngăn bụi có thể xâm nhập vào bên trong xưởng.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: DV-3118TL | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump ( Tùy chọn ) | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller (Tùy chọn ) | LCD (Tùy chọn) |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 18.000 m³/h |
| Tấm màng giấy- Cooling Pad | Cooling pad màu vàng 5090 |
| Công suất motor - Motor Power | 1.1 K W ( 1 tốc độ, 3 pha ) |
| Dòng điện - Electric curent | 2.7 A |
| Loại quạt - hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 8-12L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 25 Lít |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 1100x1100x950 mm |
| Kích thước miệng thổi ( Air Outlet) | 670x670 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát - Application area | 100-120 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 70 dB |
| Khối lượng - Weight | 60 Kg ( Trọng lượng chưa thấm nước) |
Hình ảnh thực tế
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát nhà xưởng Nakami DV 3118 TL
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
21:01
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
21:01
Rating:



