Máy làm mát di động Nakami AC- 7000 Lưu lượng 7000 m3/h
Máy làm mát di động Nakami AC- 7000 thiết kế dành riêng cho các dự án đặc thù phải lắp máy bên ngoài như trường học, quán cà phê , nhà thờ...
![]() | Mã sản phẩm | : AC 7000 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 7000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 40-50 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 15,600,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế dành riêng cho phòng học, quán ăn, nhà hàng mở
- Chất liệu vỏ composite cao cấp tăng độ bền 8-10 năm.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Gắn tường bên ngoài, bên trong chỉ có miệng gió
- Điều khiển bằng remote
Thông số kỹ thuật
| MODEL: AC 7000 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Bảng điều khiển LCD, Remote từ xa |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 7000 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 4 hướng | 4 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor - Motor Power | 140 W |
| Dòng điện - Electric current | 1,1A |
| Cấp nước - Water supply | Tự động |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 2-3 L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 10L |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 860x250x1180 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Composite |
| Diện tích làm mát - Application area | 40-50 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 60 dB |
| Khối lượng - Weight | 35 Kg |
Hình ảnh thực tế
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát di động Nakami AC- 7000 Lưu lượng 7000 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:37
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:37
Rating:




