Máy làm mát gia đình Nakami AC 1300 Lưu lượng 1300 m3/h
Máy làm mát di động Nakami AC-1300 model cao cấp dùng cho gia đình với vỏ nhựa compostie nguyên chất.
![]() | Mã sản phẩm | : AC1300 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 1300 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 15-20 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 5,500,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành cho gia đình như phòng ngủ
- Chất liệu vỏ composite cao cấp tăng độ bền 8-10 năm.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Lọc không khí hẹn giờ.
- Chức năng đuổi muỗi.
- Có vạch canh mực nước.
- Điều khiển bằng tay và từ xa.
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: AC 1300 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Bảng điều khiển LCD, Remote từ xa |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 1300 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 4 hướng | 4 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor - Motor Power | 100 W |
| Dòng điện - Electric current | 0.44A |
| Cấp nước - Water supply | Bằng tay |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 1,4-1,6L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 16L |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 378x352x842 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Composite |
| Diện tích làm mát - Application area | 15-20 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 40 dB |
| Khối lượng - Weight | 9,5 Kg |
Hình ảnh thực tế
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát gia đình Nakami AC 1300 Lưu lượng 1300 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:00
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:00
Rating:



