Máy làm mát di động Nakami DV 1120 Lưu lượng 2000 m3/h
Máy làm mát di động Nakami DV 1120 mẫu thông dụng dùng cho mọi gia đình
![]() | Mã sản phẩm | : DV 1120 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 2000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 20-30 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 4,800,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành cho không gian phòng khách, bếp ăn, phòng ngủ gia đình.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay và tư xa.
- Sản phẩm thông dụng dành cho mọi gia đình
Thông số kỹ thuật
| MODEL: DV 1120 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Điều khiển từ xa |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 2.000 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 2 hướng | 2 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor - Motor Power | 25 W |
| Dòng điện - Electric current | 0.4A |
| Loại quạt - hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 2-3L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 25L |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 550x280x1073 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát - Application area | 20-30 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 55 dB |
| Khối lượng - Weight | 12 Kg |
Hình ảnh thực tế
|
|
|
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát di động Nakami DV 1120 Lưu lượng 2000 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:53
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:53
Rating:





