Máy làm mát di động Nakami AC 4500 , lưu lượng 4500 m3/h
Máy làm mát di động Nakami AC 4500 là sản phẩm máy làm mát di động sản xuất theo công nghệ Nhật Bản với nhiều ưu điểm hơn máy làm mát di động thông thường.
![]() | Mã sản phẩm | : AC 4500 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 4500 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 30-35 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 8,800,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành cho không gian phòng khách, bếp ăn, phòng ngủ gia đình.
- Chất liệu vỏ composite cao cấp tăng độ bền 8-10 năm.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: AC 4500 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn - Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Điều khiển từ xa |
| Lưu lượng gió - Air flow rate | 4.500 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 4 hướng | 4 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor - Motor Power | 90 W |
| Dòng điện - Electric current | 1.0 A |
| Loại quạt - hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ - Water consumption | 3-4L/H |
| Thể tích bình chứa nước - Water tank capacity | 50 L |
| Kích thước máy - Overroll (WxDxH) | 680x425x1240 mm |
| Chất liệu vỏ - Casing material | Composite |
| Diện tích làm mát - Application area | 30-35 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn - Noise | < 60 dB |
| Khối lượng - Weight | 20 Kg |
Hình ảnh thực tế
|
|
|
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát di động Nakami AC 4500 , lưu lượng 4500 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:50
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:50
Rating:







