Máy làm mát di động Nakami DV 1135 Lưu lượng 3500 m3/h
Máy làm mát di động Nakami DV 1135 là sản phẩm máy làm mát di động dành cho gia đình, showrom, sảnh
![]() | Mã sản phẩm | : AC 3500 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 3500 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 28-30 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 8,690,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành cho không gian phòng khách, bếp ăn, phòng ngủ gia đình.
- Chất liệu vỏ composite cao cấp tăng độ bền 8-10 năm.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: DV 1135 | Thông số |
| Bơm nước tuần hoàn – Have pump | Có bơm nước tuần hoàn |
| Điều khiển -Remote contronller | Điều khiển tay và từ xa |
| Lưu lượng gió – Air flow rate | 3,500 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 2 hướng chỉnh lên xuống | 2 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor – Motor Power | 100 W |
| Dòng điện -Electric current | 0.8 A |
| Loại quạt – hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ – Water consumption | 2-3 L/H |
| Thể tích bình chứa nước – Water tank capacity | 35 L |
| Kích thước máy – Overroll (WxDxH) | 600x450x1180 mm |
| Chất liệu vỏ – Casing material | Plastic |
| Diện tích làm mát – Application area | 28-30 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn – Noise | < 35 dB |
| Khối lượng – Weight | 22 Kg |
Hình ảnh thực tế
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát di động Nakami DV 1135 Lưu lượng 3500 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:43
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:43
Rating:





