Máy làm mát di động Nakami AC 3000 Lưu lượng 3000 m3/h
Máy làm mát di động Nakami AC 3000 là sản phẩm máy làm mát di động sản xuất theo công nghệ Nhật Bản với nhiều ưu điểm hơn máy làm mát di động thông thường.
![]() | Mã sản phẩm | : AC 3000 |
| Hãng sản xuất | : NAKAMI | |
| Xuất xứ | : Việt Nam | |
| Lưu lượng | : 3000 m3/h | |
| Diện tích sử dụng | : 25-28 m2 | |
| GIÁ MUA NGAY | : 6,900,000 VND | |
| Giá bán đã bao gồm thuế VAT 10% . Khuyến mãi tặng nón bảo hiểm Nakami | ||
- Thiết kế nhỏ gọn sắc nét dành cho không gian phòng khách, bếp ăn, phòng ngủ gia đình.
- Chất liệu vỏ composite cao cấp tăng độ bền 8-10 năm.
- Động cơ tiết kiệm điện, đồ ồn thấp.
- Tiêu thụ nước ít
- Có vạch canh mực nước, có báo khi hết nước
- Điều khiển bằng tay
- Không phun hơi nước như quạt phun sương, không làm ẩm không khí, không làm hư hỏng thiết bị điện tử.
Thông số kỹ thuật
| MODEL: AC 3000 | Thông số |
| Điện áp | 220V/50 HZ |
| Bảng điều khiển và remote từ xa | Điều khiển từ xa |
| Lưu lượng gió – Air flow rate | 3,000 m³/h |
| Hướng gió- Tự động 4 hướng | 4 hướng/ Auto left & right, manual up & down |
| Công suất motor – Motor Power | 40 W |
| Dòng điện -Electric current | 0.5 A |
| Loại quạt – hướng trục | Blower type/Axia type |
| Lượng nước tiêu thụ – Water consumption | 2-3 L/H |
| Thể tích bình chứa nước – Water tank capacity | 20 L |
| Kích thước máy – Overroll (WxDxH) | 480x330x960 mm |
| Chất liệu vỏ – Casing material | Composite |
| Diện tích làm mát – Application area | 25-28 m² |
| Motor -phase | 1 pha/ 3 tốc độ |
| Độ ồn – Noise | < 55 dB |
| Khối lượng – Weight | 12 Kg |
Hình ảnh thực tế
Liên hệ tư vấn
Máy làm mát di động Nakami AC 3000 Lưu lượng 3000 m3/h
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:48
Rating:
Reviewed by Máy làm mát - Máy lọc nước Daikio
on
01:48
Rating:





